Pages with the most categories

Jump to navigation Jump to search

Showing below up to 250 results in range #1 to #250.

View (previous 250 | next 250) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)

  1. Avicenna‏‎ (13 categories)
  2. Graciano Lopez Jaena‏‎ (12 categories)
  3. HIV‏‎ (12 categories)
  4. Ferdinand E. Marcos‏‎ (11 categories)
  5. Ebolusyon‏‎ (11 categories)
  6. Eddie Romero‏‎ (10 categories)
  7. Altapresyon‏‎ (10 categories)
  8. Ishmael Bernal‏‎ (10 categories)
  9. Corazon C. Aquino‏‎ (10 categories)
  10. Tuberkulosis‏‎ (9 categories)
  11. Gerardo de Leon‏‎ (9 categories)
  12. Listahan ng mga Nagwagi sa National Book Awards‏‎ (8 categories)
  13. Bannawag‏‎ (8 categories)
  14. Tagapagmana (taong tumatanggap)‏‎ (8 categories)
  15. Kisapmata‏‎ (8 categories)
  16. Billy Crawford‏‎ (8 categories)
  17. Bakterya‏‎ (8 categories)
  18. Pagkakaibigan sa salungat na kasarian‏‎ (8 categories)
  19. Zsa Zsa Padilla‏‎ (8 categories)
  20. Lungsod Antipolo‏‎ (8 categories)
  21. Tinimbang Ka Ngunit Kulang‏‎ (8 categories)
  22. Limalok‏‎ (8 categories)
  23. Oro, Plata, Mata‏‎ (8 categories)
  24. Sakit sa puso‏‎ (8 categories)
  25. Brillante Mendoza‏‎ (8 categories)
  26. Lungsod Surigao‏‎ (8 categories)
  27. Lungsod Batangas‏‎ (8 categories)
  28. Barangay‏‎ (8 categories)
  29. Moro‏‎ (8 categories)
  30. Impeksiyon sa daanan ng ihi‏‎ (8 categories)
  31. Lungsod Dumaguete‏‎ (8 categories)
  32. Rico J. Puno‏‎ (8 categories)
  33. Kuh Ledesma‏‎ (8 categories)
  34. Francis Magalona‏‎ (8 categories)
  35. Eratostenes‏‎ (7 categories)
  36. Hades‏‎ (7 categories)
  37. AIDS‏‎ (7 categories)
  38. Divisoria‏‎ (7 categories)
  39. Noli Me Tangere‏‎ (7 categories)
  40. Lungsod Alaminos‏‎ (7 categories)
  41. Gregorio del Pilar‏‎ (7 categories)
  42. Geneva Cruz‏‎ (7 categories)
  43. Benjie Paras‏‎ (7 categories)
  44. Pagsalakay sa Cabanatuan‏‎ (7 categories)
  45. Lungsod Cebu‏‎ (7 categories)
  46. Lebran, Inc.‏‎ (7 categories)
  47. Pista ng Itim na Nazareno‏‎ (7 categories)
  48. Reptil (Reptile)‏‎ (7 categories)
  49. Mamalya (Mammal)‏‎ (7 categories)
  50. Emilio Jacinto‏‎ (7 categories)
  51. Ariel Rivera‏‎ (7 categories)
  52. Geoff Eigenmann‏‎ (7 categories)
  53. Premiere Productions, Inc.‏‎ (7 categories)
  54. Carlos Agassi‏‎ (7 categories)
  55. Pag-aalsa ni Andres Malong‏‎ (7 categories)
  56. Encantadia‏‎ (7 categories)
  57. Lolita Rodriguez‏‎ (7 categories)
  58. Enchanted Kingdom‏‎ (7 categories)
  59. Karnal‏‎ (7 categories)
  60. Pag-aalsa ni Hermano Pule (1840-1841)‏‎ (7 categories)
  61. Donna Cruz‏‎ (7 categories)
  62. Liwayway A. Arceo‏‎ (7 categories)
  63. Isaac Newton‏‎ (6 categories)
  64. Engkantada‏‎ (6 categories)
  65. Rico Yan‏‎ (6 categories)
  66. Miguel López de Legazpi‏‎ (6 categories)
  67. Gabriela Silang‏‎ (6 categories)
  68. Cebu‏‎ (6 categories)
  69. Ramon Santos‏‎ (6 categories)
  70. William Martinez‏‎ (6 categories)
  71. Lapulapu‏‎ (6 categories)
  72. Panunukso‏‎ (6 categories)
  73. Ampibyan (Amphibian)‏‎ (6 categories)
  74. Ara Mina‏‎ (6 categories)
  75. Pio del Pilar‏‎ (6 categories)
  76. Lungsod Maynila‏‎ (6 categories)
  77. Andres Bonifacio‏‎ (6 categories)
  78. Wikang Kastila sa Pilipinas‏‎ (6 categories)
  79. Anjo Yllana‏‎ (6 categories)
  80. Sedula‏‎ (6 categories)
  81. Labanang Look ng Maynila‏‎ (6 categories)
  82. Miriam Defensor-Santiago‏‎ (6 categories)
  83. Nemesio E. Caravana‏‎ (6 categories)
  84. Liberalismo‏‎ (6 categories)
  85. Organong Kawayan ng Las Piñas‏‎ (6 categories)
  86. Mark Anthony Fernandez‏‎ (6 categories)
  87. Pag-aalsa ni Tapar‏‎ (6 categories)
  88. Dindo Fernando‏‎ (6 categories)
  89. Agrarismo‏‎ (6 categories)
  90. Jose Rizal‏‎ (6 categories)
  91. Labanan sa Gitnang Luzon‏‎ (6 categories)
  92. Vina Morales‏‎ (6 categories)
  93. Rogelio de la Rosa‏‎ (6 categories)
  94. Wolpramyo‏‎ (6 categories)
  95. Balon ni Jacob‏‎ (6 categories)
  96. Edgar Salcedo‏‎ (6 categories)
  97. Yuri Gagarin‏‎ (6 categories)
  98. Lungsod Angeles‏‎ (6 categories)
  99. Lea Salonga‏‎ (6 categories)
  100. Juan de Arrechederra‏‎ (6 categories)
  101. Pia Guanio‏‎ (6 categories)
  102. Blanca Gomez‏‎ (6 categories)
  103. Charito Solis‏‎ (6 categories)
  104. Emilio Aguinaldo‏‎ (6 categories)
  105. Rosemarie Sonora‏‎ (6 categories)
  106. Sandy Andolong‏‎ (6 categories)
  107. Labanan sa Hilagang Luzon‏‎ (6 categories)
  108. Loretta Marquez‏‎ (6 categories)
  109. Kris Aquino‏‎ (6 categories)
  110. Wikang Awstronesyo‏‎ (6 categories)
  111. Melchora Aquino‏‎ (6 categories)
  112. Balagtasan‏‎ (6 categories)
  113. Eksistensiyalismo‏‎ (6 categories)
  114. Janno Gibbs‏‎ (6 categories)
  115. Sanggunian‏‎ (6 categories)
  116. Leopold Salcedo‏‎ (6 categories)
  117. Rayuma‏‎ (6 categories)
  118. Apolinario Mabini‏‎ (6 categories)
  119. Pinky de Leon‏‎ (6 categories)
  120. Panglao, Bohol‏‎ (6 categories)
  121. Basilan‏‎ (6 categories)
  122. Martin Teofilo Delgado‏‎ (6 categories)
  123. Etnosentrismo‏‎ (6 categories)
  124. Tirso Cruz III‏‎ (6 categories)
  125. Paralaks‏‎ (6 categories)
  126. Lino O. Brocka‏‎ (6 categories)
  127. Francisco Dagohoy‏‎ (6 categories)
  128. Simbahan ng Barasoain‏‎ (6 categories)
  129. Alfie Anido‏‎ (6 categories)
  130. Leopoldo Salcedo‏‎ (6 categories)
  131. Tamaraw‏‎ (6 categories)
  132. LVN Pictures‏‎ (6 categories)
  133. Ricky Belmonte‏‎ (6 categories)
  134. Paraluman‏‎ (6 categories)
  135. Bert Leroy Jr.‏‎ (6 categories)
  136. José de la Cruz‏‎ (6 categories)
  137. Poseidon‏‎ (6 categories)
  138. Kalakalang Galeon‏‎ (6 categories)
  139. Papa Juan Pablo II‏‎ (6 categories)
  140. Marcelo H. del Pilar‏‎ (6 categories)
  141. Ricky Davao‏‎ (6 categories)
  142. Rudy Fernandez‏‎ (6 categories)
  143. Pagsasarilinan‏‎ (6 categories)
  144. Babalu‏‎ (6 categories)
  145. Sid Lucero‏‎ (6 categories)
  146. Gerald Anderson‏‎ (6 categories)
  147. Levi Celerio‏‎ (6 categories)
  148. Pag-aalsa ni Dagohoy‏‎ (6 categories)
  149. Marvin Agustin‏‎ (6 categories)
  150. Lipunang pambayan‏‎ (6 categories)
  151. Benigno Aquino Jr.‏‎ (6 categories)
  152. Kromyo‏‎ (6 categories)
  153. Panchito‏‎ (6 categories)
  154. Alma Moreno‏‎ (6 categories)
  155. Kagandahan‏‎ (6 categories)
  156. Pang-abay‏‎ (6 categories)
  157. Sipa‏‎ (6 categories)
  158. Batas Rizal‏‎ (6 categories)
  159. Hiparco‏‎ (6 categories)
  160. Pilipinas‏‎ (6 categories)
  161. Flerovium‏‎ (5 categories)
  162. Tingga‏‎ (5 categories)
  163. Agnostisismo‏‎ (5 categories)
  164. Butanding‏‎ (5 categories)
  165. Bakal‏‎ (5 categories)
  166. Iloilo‏‎ (5 categories)
  167. Paniki‏‎ (5 categories)
  168. Lawa Laguna‏‎ (5 categories)
  169. Occidental Mindoro‏‎ (5 categories)
  170. Sobre la indolencia de los filipinos‏‎ (5 categories)
  171. Bataan‏‎ (5 categories)
  172. Lindol sa Bohol (2013)‏‎ (5 categories)
  173. Valentina Tereshkova‏‎ (5 categories)
  174. Gregorio F. Zaide‏‎ (5 categories)
  175. Pateros‏‎ (5 categories)
  176. Masbate‏‎ (5 categories)
  177. Ruthenium‏‎ (5 categories)
  178. Sabiniano Manrique de Lara‏‎ (5 categories)
  179. Lungsod Cagayan de Oro‏‎ (5 categories)
  180. Boryo‏‎ (5 categories)
  181. Asoge‏‎ (5 categories)
  182. Determinismo‏‎ (5 categories)
  183. Lungsod Quezon‏‎ (5 categories)
  184. Tito Sotto‏‎ (5 categories)
  185. Kalsiyo‏‎ (5 categories)
  186. Leksikograpo‏‎ (5 categories)
  187. Unang Labanan sa Antipolo‏‎ (5 categories)
  188. Sorsogon‏‎ (5 categories)
  189. Cindy Kurleto‏‎ (5 categories)
  190. Pagkubkob ng Ilocos‏‎ (5 categories)
  191. Mga Bulaklak ng Pilipinas‏‎ (5 categories)
  192. Fernando Valdes y Tamon‏‎ (5 categories)
  193. Pagpapalaya sa Lungsod ng Bacolod‏‎ (5 categories)
  194. Julie Vega‏‎ (5 categories)
  195. Lungsod Isabela‏‎ (5 categories)
  196. Labanan sa Lingayen (1945)‏‎ (5 categories)
  197. Lungsod Zamboanga‏‎ (5 categories)
  198. Sergio Osmeña‏‎ (5 categories)
  199. Aktinyo‏‎ (5 categories)
  200. Ganito Kami Noon, Paano Kayo Ngayon? (1976)‏‎ (5 categories)
  201. Simbahang Katoliko‏‎ (5 categories)
  202. Ric Rodrigo‏‎ (5 categories)
  203. Pag-aalsa ni Sumuroy‏‎ (5 categories)
  204. Bibingka‏‎ (5 categories)
  205. Hermano Pule‏‎ (5 categories)
  206. Darmstadtyo‏‎ (5 categories)
  207. Juan Cerezo de Salamanca‏‎ (5 categories)
  208. Pagpili‏‎ (5 categories)
  209. Artemis‏‎ (5 categories)
  210. Platino‏‎ (5 categories)
  211. Dennis Trillo‏‎ (5 categories)
  212. Labanan sa Pilipinas (1941—1942)‏‎ (5 categories)
  213. Sheryl Cruz‏‎ (5 categories)
  214. Neutron‏‎ (5 categories)
  215. Trinidad Tecson‏‎ (5 categories)
  216. Sinaunang Maynila‏‎ (5 categories)
  217. Chin Chin Gutierrez‏‎ (5 categories)
  218. Rio Locsin‏‎ (5 categories)
  219. Pagpapalaya sa Albay‏‎ (5 categories)
  220. Hilda Koronel‏‎ (5 categories)
  221. Tatlong Pangkat ng Sinaunang mga Tao sa Pilipinas‏‎ (5 categories)
  222. Lungsod Calapan‏‎ (5 categories)
  223. Labanan sa Corregidor (1945)‏‎ (5 categories)
  224. Ibon (Bird)‏‎ (5 categories)
  225. Francisca Reyes-Aquino‏‎ (5 categories)
  226. Lungsod San Fernando, Pampanga‏‎ (5 categories)
  227. Prometyo‏‎ (5 categories)
  228. Ai-Ai de las Alas‏‎ (5 categories)
  229. Siquijor‏‎ (5 categories)
  230. Unang Labanan sa Bohol‏‎ (5 categories)
  231. Rene Requiestas‏‎ (5 categories)
  232. Pedro Bravo de Acuña‏‎ (5 categories)
  233. Jose Manalo‏‎ (5 categories)
  234. Korupisyon‏‎ (5 categories)
  235. Joseph Ejercito Estrada‏‎ (5 categories)
  236. Fernando de Silva‏‎ (5 categories)
  237. Pagpapalaya sa Lungsod ng Dabaw‏‎ (5 categories)
  238. Dekada ’70 (2002)‏‎ (5 categories)
  239. Lungsod Kalookan‏‎ (5 categories)
  240. Agamemnon‏‎ (5 categories)
  241. Seryo‏‎ (5 categories)
  242. Laguna‏‎ (5 categories)
  243. Akustika‏‎ (5 categories)
  244. Panghalip‏‎ (5 categories)
  245. Iza Calzado‏‎ (5 categories)
  246. Regal Entertainment‏‎ (5 categories)
  247. Compostela Valley‏‎ (5 categories)
  248. Estoisismo‏‎ (5 categories)
  249. Rosanna Roces‏‎ (5 categories)
  250. Hermes‏‎ (5 categories)

View (previous 250 | next 250) (20 | 50 | 100 | 250 | 500)